ผู้เขียน หัวข้อ: 007X ... กับรีวิว น้อง หมิว ...  (อ่าน 1052 ครั้ง)

ชานชรา

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
007X ... กับรีวิว น้อง หมิว ...
« เมื่อ: 24 ตุลาคม 2018, 05:14:07 »

NEW NEW
น้อง หมิว
น่ารัก หุ่นโดน ได้เน้อ
รอยยิ้มมันสดใส รอยใจมันสดจริง
ขอขอบคุณท่าน 007X สำหรับรีวิว
น้อง หมิว
มากๆ นะครับ ขอบคุณที่กรุณา ครับ
[/b]

[/b]

[/b]

อุบัติการณ์แห่งพลัง......

น้องปุยฝ้าย ร้านสุดใจ เชียงใหม่

น้องใหม่ ร้ายบริสุทธิ์ แว่บแรกถึงกับตะลึง น้องดาเมจรุนแรงมากครับ แค่ยิ้มบางๆ ก็สะท้านถึงพวงไข่ ตาคม ผมยาว มาครบสูตร

สรุป
 หน้าตา 9/10 สวย คม ตาจิกเบาๆ ก็สะเทือนอารมณ์ครับ
 รูปร่าง 9/10   สายบางกรอบจัดไปครับ
 ผิวพรรณ 8/10 เนียน นุ่ม ชุ่มชื่น
 ไฟหน้า 8/10  ไฟหน้าพอดีมือครับ
 สเปย์ 7/10  น้องไม่ค่อยสเปย์ให้เท่าไหร่ครับ
 ทาสี  9/10 ทาสีได้ครับ น้องไม่หวงตัว
 อาบน้ำ 8/10 ผมเขินครับ เลยอาบเอง
 งานนวด 7/10 ตามประสาน้องใหม่ครับ นวดยังไม่คล่อง
 งานบิ้ว 9/10 ผมบิ้วเองครับ สวยขนาดนี้ ต้องจัดให้ลืมบ้านเลขที่
 GF 9/10  น้องจ้องตาครับ ฟิวแฟนมี แม้จะมีอาการเขินกันบ้าง แต่ส่วนใหญ่ค่อนๆ ไปทางผมเขินน้องซะมากกว่าครับ

หมายเหตุ : คะแนนนี้ ผมให้ตามความเห็นส่วนตัว ต่างกรรมต่างอัณฑะครับ

ปลากรอบ ขอน้องแล้วนะครับ
อย่าห้อยโหนโจนทะยาน อย่าแอบถ่ายโดยไม่ขออนุญาต เพราะนอกจากจะเสียความรู้สึกกันแล้ว ท่านอาจจะเจ็บตัวฟรี เพราะน้องแต่ละคนมีความอดทนแตกต่างกันนะครับ

นางฟ้าชัดๆ สวยและน่ารักขนาดนี้ ไม่จัดก็พลาดครับผม

ขอพลังจงสถิตย์อยู่กับท่าน....
[/b]

กราบขอบพระคุณท่านมากๆ นะครับ 007X
[/b]

+++++++++++++++++++++++++++++++
ขอเพียงท่าน ... สะอาด สุภาพ ให้เกียรติ ซึ่งกันละกันไม่วิตถาร ไม่ชาดิสก์ ไม่ลำ้เส้น รับลอง ทอน
++++++++++++++++++++++++++++++++

ร้านสุดใจ ชำระค่าคอร์ด้วย บัตรเดบิต และ บัตรเครดิต ได้แล้วนะค่ะวันนี้ รูดคล่อง รูดดี ขอให้ปัง
ไม่มีค่าชาร์ต เพิ่ม นะคะ่ ฟรีค่าธรรมเนียม

ติดต่อดูรูปน้อง ได้ที่ ห้องนี้ เลยค่ะ

https://line.me/R/ti/g/Qn4gaA7xYq

สนใจจองน้อง สอบถามเส้นทาง
LINE ID : soodjai.222

Tel : 0625922235

https://www.cnxseed.com/cmxseedforumn/index.php?board=304.0
[/b]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ตุลาคม 2018, 05:16:52 โดย ชานชรา »