ผู้เขียน หัวข้อ: สาวน้อย ยิ้มสวย เอญ่า  (อ่าน 2302 ครั้ง)

blue lemon

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
สาวน้อย ยิ้มสวย เอญ่า
« เมื่อ: 20 สิงหาคม 2014, 16:38:38 »

mini การบ้านสาวน้อยยิ้มสวย  เอญ่า  วัยใสๆ ใสจริงวัยก่อนเตรียมเข้า  ม.  คิดเอาเองเน่อ สุงประมาณ 163 164  ผิวขาว  ไม่เนียนเท่าไหร่ แต่ก็ถือว่าดี  ผอมไปหน่อยตามปะสาเด็กๆครับ  นวดนำ้หนักมือพอประมาณ  นมธรรมชาติเด็กพอดีมือ  ไม่ห่วงตัว ไม่เล่นตัวเหมื่อนกับ ย.อ ก่อนหน้านี้  ผมไปนั่งรอน้องเลิกเรียนประมาณ  เกียบชั่วโมง พอเห็นน้องเดินเข้ามาครึ่งชุด ...โพล่เข้าประตูมา..พร้อมกับรอยยิ้ม สวยๆ  คิดในใจใช้เลยไม่เสียแรงที่นั่งรอ....(  น้องมีเสน่ห์ตรงยิ้ม น้องมีฟัน...ด้วยเวลายิ้มครับ ) ใครที่ชอบแนวใสๆเด็กๆ  ไม่มีสตรอเบอรี่  ริบหน่อยครับ  ช่วยค่าขนมน้อง  . คำนิยาม . ท่านพร้อม  สาวน้อย  เอญ่าก็พร้อมครับ. โชคดีทุกๆท่านครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 สิงหาคม 2014, 16:41:16 โดย blue lemon »

อาเดียว

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
Re: สาวน้อย ยิ้มสวย เอญ่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2014, 23:06:10 »

mini การบ้านสาวน้อยยิ้มสวย  เอญ่า  วัยใสๆ ใสจริงวัยก่อนเตรียมเข้า  ม.  คิดเอาเองเน่อ สุงประมาณ 163 164  ผิวขาว  ไม่เนียนเท่าไหร่ แต่ก็ถือว่าดี  ผอมไปหน่อยตามปะสาเด็กๆครับ  นวดนำ้หนักมือพอประมาณ  นมธรรมชาติเด็กพอดีมือ  ไม่ห่วงตัว ไม่เล่นตัวเหมื่อนกับ ย.อ ก่อนหน้านี้  ผมไปนั่งรอน้องเลิกเรียนประมาณ  เกียบชั่วโมง พอเห็นน้องเดินเข้ามาครึ่งชุด ...โพล่เข้าประตูมา..พร้อมกับรอยยิ้ม สวยๆ  คิดในใจใช้เลยไม่เสียแรงที่นั่งรอ....(  น้องมีเสน่ห์ตรงยิ้ม น้องมีฟัน...ด้วยเวลายิ้มครับ ) ใครที่ชอบแนวใสๆเด็กๆ  ไม่มีสตรอเบอรี่  ริบหน่อยครับ  ช่วยค่าขนมน้อง  . คำนิยาม . ท่านพร้อม  สาวน้อย  เอญ่าก็พร้อมครับ. โชคดีทุกๆท่านครับผม
เล่นไปนั่งรอเป็นชั่วโมงแบบนี้ได้ใจน้องไปเลย อาเคลียร์งานเสร็จขอตามไปลอกการบ้านด้วยคนดีกว่า

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Re: สาวน้อย ยิ้มสวย เอญ่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2014, 12:26:57 »

ขอบคุณรีวิว ท่านพี่ Blue lemon  ครับ  eta08 eta08 อ่านแล้ว ขอไปดูน้องเอญ่ายิ้ม...ด้วยคนนะครับ  .... . ttu ttu