ผู้เขียน หัวข้อ: FIN FIN ไปกับน้อง Jenifer  (อ่าน 3438 ครั้ง)

packman

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
FIN FIN ไปกับน้อง Jenifer
« เมื่อ: 16 มิถุนายน 2014, 12:58:50 »

วันก่อนมีเวลาว่างช่วงเย็น.. แวะเลยคับ Mossa Hue ร้านเปิดใหม่ ตกแต่งสวย (แต่ห้องแคบไปหน่อย) แต่ที่สำคัญ...น้องน่าฮัก..ขนาด .... หวัดดีคับ มีน้องอะไรว่างบ้างคับ... พี่เคยเจอน้องเจนนิเฟอร์หรือยังลูกครึ่งน่ารักนะ....... อืม อืม. ขอดูรูปหน่อยได้ป่าวคับ ว่าแล้วน้องรีเซฟชั่นก็เปิดรูปน้องเจนฯขึ้นจอครับผม.. อูย..ถ่ายในชุดเซ็กซี่ ขาว ขายาวมาเชียว... ว่าแต่ขาวหรือเปล่าคับ .. การันตีค่ะขาวมาก ลูกครึ่งนี่คะ.. งั้นขอดูน้องหน่อยแล้วกันครับ เห็นตัวจิงแล้วปะ.ไปจ่ายตังแล้วให้น้องนำทางขึ้นชั้นสองเลย

เข้าห้องน้องช่วยอาบน้ำ (ตอนเปลี่ยนเสื้อผ้านี่น้องดูเขิลสุดๆ แบบประมาณถอดๆปิดๆ ได้อารมณ์เด็กใหม่ดีคับ) เข้าห้องน้ำไปน้องแอบเดินตามหลัง หลบหลังตลอด..พี่อาบน้ำเลยค่ะ น้องบอกเสร็จก็หลบหลังเฉยๆ เป็นงงนิดหน่อยแล้วหยิบฟักบัวเปิดเลย ฉีดเอง แต่ครั้นจะลงสบู่เองก็ใช่ที่.. เอ่อน้องเจนช่วยถูสบู่พี่หน่อย..ได้ค่ะ ว่าแล้วน้องก็ถูหลังเลย... เสร็จมาถูหน้า แล้วเสร็จแล้วค่ะ..อ้าวน้องข้างล่างยังไม่โดนสบู่เลย... น้องอมยิ้มแล้วฟอกๆ (แบบเขิลๆ) เสร็จแล้วก็ล้างเช็ดตัวเสร็จ ออกมานอนรอที่เตียงคับผม...

ที่เตียงน้องเดินเข้าหามาทางปลายเตียง... อืม.. หุ่นสวยโครตๆๆๆ (น้องบอกว่าเคยรับงานถ่ายแบบบ้างบางครั้ง) น้องมานั่งข้างๆคุยกัน สรรพเพเหระคับผม น้องแรกๆไม่ค่อยคุย พอชวนคุยสนิทๆหน่อยนี่คุยสนุกครับผม น้องเด็กๆหัวเราะง่ายบรรยากาศก็เลยเหมือนเพื่อนเก่ามานั่งคุยกันฟินๆไปประมาณนั้น น้องคุยไป ไม่นวดเลย มานอนข้างๆหนุนแขนซะงั้น (ปล. น้องนอนด้านติดกระจก พอแอบมองน้องในกระจก ขอบอกว่า....น้องสวยมากๆ คับ ทั้งสัดส่วน ส่วนโค้งเว้า ส่วนนูน ส่วนราบ ได้เหมาะเจาะพอดี เผลอฟังน้องคุยแอบมองน้องไปเคลิ้มไปเลยครับผม.. (หุ่นน้องของจิงไม่มีโม ผิวขาวเนียน เรียบ ลื่นไม่มีสะดุด.. ยังสงสัยอยู่เลย หน้าตาก็สวย หุ่น เนื้อตัวดีมาก ไมไม่อยู่ระดับ Model หว่า) แบบว่าคุยกัน หัวเราะกันไป ซะเสียงดัง... จน.เอ. นี่เรามาทำอะไรหว่า... ว่าจะโลกสวยด้วยมือน้องนี่นา ไม่ได้การละคิดแล้วก็เริ่มลูบไล้ไปตามตัวน้องแวะเกานั่นเขี่ยนี่ ซักพัก น้องเจนก็พลิกขึ้นมาแล้วจู่โจมแบบไม่ให้ตั้งตัว และแล้ว... .. .. .. .. เฮ้อ... ฟิน ฟิน กันไปครับผม   

น้องเจนฯอาจไม่ใช่น้องที่ช่างเอาใจ ไม่ใช่เด็กออดอ้อน ไม่ใช่เด็กที่ชวนคุย แต่น้องเจนฯช่างคุยถ้าเราชวนคุย น้องเจนฯไม่ช่างเอาใจ แต่น้องเจนเข้าใจว่าเราต้องการอะไร น้องเจนอาจนวดบิ้วไม่เก่งและขี้อาย แต่น้องเจนก็ทำให้ผมมีความสุขมากมากครับ...  (สุดท้าย คืนนั้นเก็บเอาน้องเจนไปนอนฝันเลยครับ... )

ปล. ผมไม่ชอบงานแรงครับ พอดีงานน้องอยู่ในระดับที่ผมแฮปปี้แล้วคับผม เน้นน่ารัก พูดคุย งานเบาๆ สบายตัวไปคร๊าบบบ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มิถุนายน 2014, 11:47:07 โดย packman »

MossaHUESpa

• รอง Global Moderator
  • แตกหนุ่ม
  • *
Re: FIN FIN ไปกับน้อง Jenifer
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2014, 22:06:13 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

ไว้กลับมาใช้บริการอีกบ่อยๆนะครับ น้องๆใหม่ๆ มากันแทบทุกวัน

darkloard99

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: FIN FIN ไปกับน้อง Jenifer
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2014, 12:03:52 »

pongz ร่วมฟิน ไปกับน้องอีกคนครับ หุ่นงามมาก