ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน ลองของใหม่  (อ่าน 7604 ครั้ง)

STUDIO

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้าน ลองของใหม่
« เมื่อ: 10 มิถุนายน 2014, 01:40:53 »

ได้ยินข่าวว่ามีร้านเทพเปิดใหม่ราคาแรง เลยไปลองมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้วละครับ
เข้าไป ที่ร้าน หายากพอสมควร แต่ก็ยังถึง สถานที่ใหม่สะอาด  เรียบหรู  ดูรูปน้องๆ  ผ่าน ทีวีจอใหญ่ ที่พึ่งถ่ายมาสดๆ  ร้อนๆ  (เหมือนในเวปนั่นแหละ)
เข้าไปกะดูน้องฟิโอน่าอย่างเดียวเลย ประกวด รอนานมาก  ต้องเข้าไปนั่งเก้าอี้ที่ทางร้านเตรียมไว้เพื่อส่องในช่องชมการประกวด ลำบากพอสมควร  ไม่ผิดหวัง ฟิโอน่า 3000 แหล่มเลย ส่วน 1700 ที่เหลือก็พอดูได้ แต่จากเท่าที่ดูคือน้องออกอาการตื่นกลัวทุกคน ประมาณว่าใหม่จริงๆ  ไม่เคยได้ทำงานแนวนี้ เราก็คิดอยู่พักนึง เอาครอส 1700 ดีกว่า กลัวหล่น  จัดน้อง ไอด้า ไป  ไฟหน้าทิ่มตาสุดๆ วันที่ผมไปลด เหลือ 1500 เลือกไอด้าเพราะดูไม่ตื่นกลัวที่สุดแล้ว คนอื่นที่เหลือ หน้าตาสั่นๆ หลบตา เขินอาย บอกตรงๆ  ว่า กลัวหล่น คนเชียร์ผู้ชายบอก "น้อง 18-19-22 ทั้งนั้น พึ่งมาใหม่สดๆ  เลย"  ......... หน้าตาไม่สวยมาก แต่ได้ความใสความสด  แล้วแต่คนชอบครับ

ขึ้นห้องไปบันไดสูงมาก  ห้องแคบมาก เข้าไปเป็นฟูกวางบนหญ้าเทียม ทางเดินช้างฟูกประมาณ 2 ฟุต ด้านหัวฟูกเป็นห้องน้ำ บนห้องน้ำมีแอร์ตัวเล็ก ประมาณหมื่นบีทียูถูกฝาห้องก้นเอาไว้  เป็นสองห้อง .... ห้องเล็กมาก  ผมเป็นคนอ้วน  ค่อนข้างลำบาก  ตกแต่งสวยดีครับ แต่ขอบ่นแต่แคบ มีไฟ LED  ควบคุมด้วย ไอแพต เป็นสีสันของทางร้าน 

อาบน้ำ  น้องอาบน้ำไม่ค่อยดี ลื่นๆ อยู่เลย ต้องอาบเอง เข้าใจน่าน้องใหม่จริง ๆ อาบไปสั่นไป  จับน้องผมล้างยังทำเจ็บ
ไฟหน้าสวย จับดูยังแข็งๆ  ได้อารมณ์ ม.ปลายสุดๆ  ขึ้นเตียง นวด ต้องขอบอกว่าถ้าใครจะมานวดร้านนี้ ให้คิดใหม่  น้องนวดไปสั่นไป  ดังสาวแรกรุ่น นวดเหมือนบีบๆ  นวดไม่เป็นเลยจริงๆ  ตามสเต็ป มีคนสอน  แต่คงไม่ตั้งใจเรียน พลิกหน้า  นวด  ถึงตอนบอดี้ หน้าปะทะหน้า เสียวมาก  น้องได้อารมณ์เด็กสาวแรกรุ่น มือก็คว้าน้องชายผมไปชัก แต่ดูท่าทางน้องไม่เคยจริงๆ   WOW เจ็บ ไม่สนใจแล้ว ขอเปิดครอสจบ ตกลงที่ 3000 จัดไป 

ได้อารมณ์ มีอะไรกับแฟนตอน ม.ปลายสุดๆ  อารมณ์ความรู้สึกตอนนั้นกลับมาอีกครั้ง สุดยอด  นมแข็งๆ  เนื้อตัวเนียนๆ  เด้งๆ ซัดไปสามท่า เข้าเส้น

สรุป
1500+3000+ทิป500
หน้าตา      6/10  เด็ก ๆ  แล้วแต่คนชอบ
ไฟหน้า      8/10   สวย สด ใหม่
ช่วงล่าง     8/10  สุดยอด บั้นท้ายแหล่มแน่นปั๊กๆๆๆ
งาน B2B   5/10  ไม่ค่อยเท่าไหร่
อาบน้ำ     4/10   ไม่ดี
นวด        3/10  คงพึ่งเทรนด์มา 
GF          10 /10

ร้านนี้เข้าใจว่าจุดขายจะเป็นความสดใหม่ การพรีเซนท์ของคนเชียร์จะเน้นว่าสดใหม่ๆ  พึ่งมาๆ ตลอดเวลา แต่น้องได้อารมณ์นั้นจริงๆ  ครับ ราคาใช้ได้เลยเน้นจุดขายตรงๆ  คือความ สดใหม่ แล้วแต่คนชอบนะครับ ส่วนตัวผมว่านานน๊านนนนนนน คงจะไปที รอการบ้านท่านอื่นดีกว่า ถ้าน้องๆ  บริการดีกว่านี้  หรือ ทางร้านราคาลงกว่านี้ คงจะเยี่ยมไปเลยครับ

ร้านนี้แนะนำสำหรับคนที่ชอบจบกับ "เด็ก"  ครับ  ljhgf

ฟิโอน่า น่าโดนมาาาาาาาาาาาา  ขอ 1700 ได้มั้ยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มิถุนายน 2014, 03:19:12 โดย MossaHUESpa »

MossaHUESpa

• รอง Global Moderator
  • แตกหนุ่ม
  • *
Re: ส่งการบ้าน ลองของใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2014, 03:22:38 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ  pongz

X-Master

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2014, 10:35:43 »

อยากเจอ ฟิโอน่า เหมือนกันคับ
ยังไม่เคยไปบ้านนี้เลย
วันไหนพร้อม จะไปให้ น้องฟิโอน่า เปิดซิงซะหน่อย jljhl

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2014, 13:10:37 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ .... eta08 eta08. นักสำรวจแนวหน้าต้องกล้าที่จะหล่นครับ .. แต่ถ้าได้เจอน้องน่ารัก.... ก้อถือว่าคุ้มครับ .. dsgjsd dsgjsd..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มิถุนายน 2014, 17:12:52 โดย drjj »

cassanova return

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2014, 16:05:36 »

จบ 5000  uilo หมดสิทธิ์แน่เรา  piuyty 

น้องไอด้านี่คุ้นทั้งชื่อ คุ้นทั้งหน้านะครับ  jljhl  ....... เดจาวู

giantcock

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-6
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2014, 01:27:33 »

สินสอด ระดับ3 แรง ครับ

tanana

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2014, 09:29:39 »

อยากจบแค่นี้ไม่ต้องมาสปาหรอกครับมันต้องได้อะไรดีๆกว่านี้แบบนี้มีเยอะจอดรับริมถนนยังได้เลยคิดใหม่ครับแค่เตือนสติเงินหายากครับ