ผู้เขียน หัวข้อ: แผนที่สำหรับซื้อสินค้า ย้ายสำนักงานแล้วจร้าาา (27/6/59)  (อ่าน 3427 ครั้ง)

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

ท่านใดจะติดต่อธุระ หรือ มาซื้อกาแฟ เดินทางมาตามแผนที่เลยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มิถุนายน 2016, 12:26:29 โดย etatae333 »
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

Hanibahaey

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เห็นเพื่อนเคยลองกาแฟวันแฟน ว่าจะลองอยู่แต่เห็นในเวปต้องสั่งเป็นกล่อง จะซื้อก็ไม่ได้ใช้เยอะขนาดนั้น ถ้ามีแบบแบ่งขายก็ดีนะครับ
 ;khhg

don

• กรรมการเวป
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

GuIlLoTiNe

• High Risk High Return~
  • X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ว้าวว ห้องใหม่!! พิกัดก็อยู่ใกล้กับที่ทำงานผมจัง

ว่าแต่พวกอาหารเสริม ลดน้ำหนัก ประเภทบุกผงนี่ได้ไหมครับ

etatae333

• *
    • cmxseed

เห็นเพื่อนเคยลองกาแฟวันแฟน ว่าจะลองอยู่แต่เห็นในเวปต้องสั่งเป็นกล่อง จะซื้อก็ไม่ได้ใช้เยอะขนาดนั้น ถ้ามีแบบแบ่งขายก็ดีนะครับ
 ;khhg

ครับทำรีวิวตัวสินค้าแล้วนะครับ รอลุ้นอย่างเดียวเลยครับ
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

etatae333

• *
    • cmxseed

ว้าวว ห้องใหม่!! พิกัดก็อยู่ใกล้กับที่ทำงานผมจัง

ว่าแต่พวกอาหารเสริม ลดน้ำหนัก ประเภทบุกผงนี่ได้ไหมครับ

ได้ครับ มีสินค้าตัวไหนดี ตัวไหนเด็ดแนะนำมาได้ ใครแนะนำมาก่อนได้สิทธิก่อน .,mn
ไม่เสียอะไร...นอกจากเวลามาคอมเม้นท์แนะนำสินค้าเพียงเท่านั้น
เดี๋ยวผมจะทำรีวิวสินค้าตัวนั้น และเอาชื่อ ID ผู้แนะนำติดไว้ให้ด้วย

ถ้าของดีมีคนสนใจสั่งซื้อเข้ามาเยอะ จนกระทู้ติดหมุด ก็รับค่าแนะนำไปเลยครับ