ผู้เขียน หัวข้อ: อึดทนนาน ปันกันใช้ ลองดูจ้ะ  (อ่าน 39637 ครั้ง)

mormor1973

• บุคคลทั่วไป
อึดทนนาน ปันกันใช้ ลองดูจ้ะ
« เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2008, 00:50:20 »

เลิกกิจการครับ เอาไว้ให้อ่านเล่นเฉยๆ
ว่าบนโลกนี้ยังพอมีอะไรให้หวังบ้าง สำหรับ ท่านพระยากระจอกไม่ทันกินน้ำ
แล้วยังจะงอกง่อยอีก มีครับลองหาดูที่อื่นบ้างครับ

FAQ
- จะต้องทำอย่างไรบ้างครับจ่ายตังทางไหน จ่ายแล้วผมเป็นคนเชียงใหม่ครับ คือไปรับได้เลยรึป่าวครับ เพราะไม่อยากให้ส่งมาที่บ้าน เพราะถ้าส่งโดนเปิดแน่ครับ
ปกติก็โอนเงินมาแล้วส่งให้ทางไปรษณีย์

- แล้วตัวยามีผลข้างเคียงยังไงบ้างครับ เป็นอันตรายรึป่าวครับ กลัวกินเข้าไปแล้วชักขึ้นมา
ก็เห็นมีปวดเมื่อยกันนะครับ ไม่อันตรายถ้าไมทานคู่ไปกับยารักษาความดัน

- ควรใช้ก่อนปฏิบัติการก่อนกี่ชั่วโมงครับ กลัวยาหมดลิดก่อน
ซักสองสามชั่วโมงก่อนกิจกาม ยามีผลถึงอีกวัน

- ราคาขายยังไงครับ จะได้เตรียมเงินซื้อถูก
800 บาท  4 เม็ด

- แล้วเก็บไว้ได้นานรึป่าวครับ จะได้กะปริมาณถูกครับ
ยามีวันหมดอายุระบุในแผงครับ  ล๊อตนี้หมดอายุ กุมภา 2013

ถ้ามีเวลา สนใจยาจริงๆ ลองอ่าน เม้นต์ดูครับ ไม่ได้โม้ kjhg kjhg
20 mg นี่แรงไปป่าวท่าน ผม 10 mg XXX จนจุกยังไม่เสร็จเลย
หรือเค้าไว้กินทีละครึ่งเม็ด

ยาแหล่มจักๆๆ อยู่ทน อยู่นาน หึๆๆ

มาส่งการบ้านท่านอาจารย์ mormor 1973 ครับ
ใช้ไปแล้ว 3 ครั้ง 3 เม็ดครับ
ก็มีความสุขมากทั้ง 3 ครั้งครับ ทำให้เราแข็งได้นานพอที่จะทำให้ฝ่ายหญิงถึงได้ทุกครั้ง (ผมคนไม่อึด ต้องซอยแบบช้า ๆ เนิบ ๆ ค่อยเป็นค่อยไปครับ  ซอยเร็วแตกเร็วครับ)
ถ้าเที่ยวแบบต้นทุนสูงทุกครั้งผมจะทานทุกครั้งครับ
หึ หึ อย่าลืมนะท่าน mormor 1973 มีอะไรดี ๆ อีกก็แจ้งข่่าวด้วยนะครับ ไว้ยาเหลือ 2 เม็ดจะรบกวนโทรไปสอบถามนะครับ

ขอบคุณมากครับ ได้รับของแล้วครับ พึ่งลองใช้ยาไป รู้สึกว่าผมจะมีผลข้างเคียงบ้างเล็กน้อย จะรู้สึกปวดหัวเล็กน้อยหลังจากกินยาไปแล้ว ซัก 6 ช.ม. แต่ยาได้ผลดีครับ ทำการบ้านกับแฟนได้ 3 รอบในวันเดียว

ของท่านดีจิงๆๆๆๆๆครับ   ;kljj
เล่นซะ เป็น 2 ชั่วโมง  .,mn
เหนื่อยเลย สงสัยต้องฟิตร่างกายซะหน่อย ไม่งั้นไม่ไหว  ouiy
ขอบคุณที่แบ่งปันครับท่าน mor ;khhg

มันทนอย่างเดียวใช่ไหมครับ  แต่ ไม่เสร็จบ่อยใช่ไหม fdgdfdf
อันนี้แล้วแต่คนมั๊งคับ 09876
 สำหรับผมใช้แล้ว ทำให้ฟื้นตัวไว เบิ้ลได้ต่อ hgjhg
   ตัวยาส่งผล ถึงเที่ยงของอีกวันคับ 6trf

กินครึ่งเม็ด .....

เหมือนไม่ได้กินท่าน 5555

จะ ทำงานคืนนี้ก็ กลัวเหนื่อยไปนะเนี่ย
:( ใช้ได้ครับ สนุกมาก ต้องขอบคุณมากครับ แต่ว่าน้องเค้าอายุมากไปหน่อย
สงสัยต้องลองเด็กกว่านี้ มีเด็ดๆ แนะนำผมด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากครับ
ผมกินยาไป 1 เม็ด น้องเค้าบ่นเลย  :-X
ค่าเสียหาย 1,500 ติ๊บน้องไป 1,000 ค่าห้อง 280
(เค้าห้ามส่งการบ้าน เลยไม่ได้ส่ง)

ไม่ทราบ ยาเป็นไงมั่งครับ มีผลบ้างไหม
ถ้าใช้ดีก็ดีใจด้วยนะครับ  :(
เพิ่งใช้ไปหนเดียวครับ   ได้ลองกับเด็กที่เพิ่งเปิดมาใหม่  บังเอิญว่า ช่วงนั้นผมป่วยเป็นหวัดเล็กน้อย
เลยไม่มั่นใจว่าได้ใช้ยาเต็มประสิทธิภาพหรือยังน่ะครับ  เลยยังไม่ได้ส่งการบ้าน   ตอนนั้นความแข็งก็ระดับนึงยังไม่ถึงกับแข็งโป๊ก  แต่ว่าทำเพลินไปได้เรื่อย ๆ  พอเหนื่อยพัก ถอดออกเหมือนมีน้ำออกแล้ว (ไม่แน่ใจ)  แล้วก็หลังจากนั้นก็พอมีอาการคึกอยู่นะ   ยังไงก็จะใช้อยู่ต่อครับไว้ให้ได้รายจ๋ง ๆ ก่อนและก็จะส่งการบ้านครับ      อ็อ แล้วถ้ามีอะไรใหม่ ๆ ดี ๆอีกก็ส่งข่าว+แบ่งปันกันอีกนะครับ  ผมชอบเซ็กส์ครับและรู้ว่าสมรรถภาพของตัวเองต้องการตัวช่วย   ขอบคุณมาก ๆ ครับ

ของที่ท่านได้จัดส่งมาให้ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ  ขอบคุณมาก  แต่ยังไม่ได้ทดลองใช้เลย  จึงอยากรบกวนพี่อีกนิดหนึ่งนะครับคือ  ช่วยบอกวิธีการใช้หน่อยนะครับว่าเราควรกินตอนไหน  กินก่อนทำศึกกี่นาที  กี่ชั่วโมงดี  ยาถึงจะได้ออกฤทธิ์ได้เต็มที่เต็มประสิทธิภาพนะครับ  รอคำตอบอยู่นะครับ  หวังว่าพี่คงจะตอบให้  ขอบคุณล่วงหน้านะครับ  สัน...

ลองใช้แล้วครับ อึด ทน นาน เป็นที่น่าพอใจ ยังกับพระเอกหนังโป๊เลย  kjhg
แต่อาการปวดหัว ปวดตัว ยังแก้ไม่หายเลย ต้องพึ่ง ยาพารา ตลอดเลยครับ  ouiy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มิถุนายน 2012, 11:33:34 โดย มอมอ๑๙๗๓ »

mamanoja

Re: ยาอึดทนนาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2008, 10:22:15 »

จะเอามาใช้มั่งทำไงอะ เมล์มาบอกทีดิ ขอซักสองแผง :( hjgh

toktoZeeD

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008, 15:38:17 »

^-^ โอ้ยอยากได้อยากได้O0

tenon

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2008, 07:39:43 »

I want to try!!!

mommamman

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2008, 08:00:46 »

อย่าลืมที่ตกลงกันเอาไว้นะครับท่าน 

cvsunny

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2008, 08:22:32 »

ถ้าอยากจะได้ fdgdfdfต้องติดต่อที่ไหนครับ ;khhgช่วยติดต่อกลับมาบอกด้วยนะครับ pongz085-6187622เพราะอยากจะลองของ hjgh

mormor1973

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008, 13:51:35 »

มีคนเข้ามาถามแยะ ส่วนใครที่ได้ใช้แล้วไม่มาคอนเฟริม ขอให้ แข็งนานจนเบื่อไปเลยยย
หุหุหุ
รับของแล้วไม่ส่งการบ้านกันเลยนะ อย่าให้แฉๆ หุหุหุ

DjMuscle

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008, 21:31:00 »

ไม่ธรรมดา น่าสน อิอิ hjgh

mormor1973

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2008, 12:55:25 »

ยังเหลือป่าวครับท่านมอมอร์ pongz fhgj
อยากได้ก็พีเอ็มมาดิ เป็นป่าว kjhg

cmman573

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2008, 12:56:42 »

ท่านมออย่าลืมสินค้าวันศุกร์นี้นะค้าบบบบ

tos77

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2008, 23:00:23 »

ยังเหลือป่าวครับท่านมอมอร์ pongz fhgj
ต้องใช้ด้วยเหรอครับ... jljhl.....

cmman573

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 09:13:24 »

ยาแหล่มจักๆๆ อยู่ทน อยู่นาน หึๆๆ

mormor1973

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 21:25:29 »

แล้วการบ้านล่ะครับบบท่านcmman573
หุหุหุ

kimpoodong

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2008, 23:05:50 »

??? ของดี จริงท้าให้ลอง

pass07

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2008, 17:13:34 »

>:(  ติดต่อยังไงท่าน รบกวนด้วย  .,mn

cmman573

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2008, 18:24:44 »

ยาอึดทนน๊านนาน แถมเข็มทิศชี้นำให้ไปทดสอบยาด้วยนะครับ

somchai.sa

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2008, 22:05:21 »

:( อยากได้ๆๆๆๆ ฮือๆๆ PM ไปแล้วไม่เห็นตอบมาเลย อยู่ CM แค่ 2 วันเอง

cmman573

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2008, 22:19:48 »

ไม่มีเบอร์โทรท่าน MorMor หรือครับแต่ท่าอยากได้ด่วนที่ Wow ก้อมีนะครับ

somchai.sa

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2008, 22:25:49 »

ผมพึ่งรู้จัก web นี้อะครับ

เพื่อนแนะนำมาจาก bathlover ....

เห็นสรรพคุณแล้ว อยากได้มากๆเลย เพราะ ต้องยอมรับตรงๆว่า ทิ้งเงินไปหลายรอบแล้ว

ล่าสุด ก็พลอยสวย เซ็งมาก 5 นาทีได้มั้ง WOT ตาย หมดสภาพ

somchai.sa

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2008, 22:33:27 »

cxz cxz cxz

อดแหงๆ

อ่านมากสงสัยต้องไปทิ้งเงินที่เกะ 99 หละ  T_T

somchai.sa

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2008, 22:35:48 »

รอ รอ รอ  lkkjjh

lovely

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2008, 22:52:31 »

fhgj.....จัดมาเรย....แหม.น่าสนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอาไงดีอยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ;kljj บอกกันด้วยนะ จะได้ติดต่อกันน่ะ... 098kj

somchai.sa

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2008, 01:23:17 »

เรียบร้อย

เงินหล่น

600+100+140

T_T

cmman573

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2008, 08:51:10 »

เส้นข้างก้อทำใจว่าหล่นเกือบร้อยเปอร์เซ็นต์นะท่าน แต่ถ้าไม่อยากให้หล่นท่านต้องไปซา หรือ อ่างแทน

somchai.sa

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2008, 15:35:16 »

lkkjjh

หมดแรงวันนี้งานเยอะมาก... ผิดแผนหมดเลย

cmman573

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2008, 15:43:46 »

lkkjjh

หมดแรงวันนี้งานเยอะมาก... ผิดแผนหมดเลย
ตกลงวันนี้ท่านจากลับกี่โมงนิ แล้วยังงี้จาได้ทำการบ้านอีกไหมเนี้ย

cooltea79

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2008, 16:14:10 »

น่านดิ แล้วตกลงท่าน ได้ ยา หรือยังเนี่ย

somchai.sa

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2008, 00:49:12 »

ได้แล้วคร้าบบบ

ส่วน กลับ ยังไม่ได้กลับ แต่ต้องไป แม่สายก่อน ผู้คุมมาครับ  555

cmman573

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2008, 09:38:58 »

ได้แล้วคร้าบบบ

ส่วน กลับ ยังไม่ได้กลับ แต่ต้องไป แม่สายก่อน ผู้คุมมาครับ  555

ไว้โอกาสหน้าฟ้าใหม่มาเจอกันใหม่นะค้าบพี่น้อง

chay

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2008, 22:33:24 »

แหม สนใจมากเลยครับ รบกวนขอเบอร์ติดต่อด้วยนะครับ หรือมีรายละเอียดอะไรจะแนะนำเชิญได้ครับ

cmman573

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2008, 10:39:10 »

แหม สนใจมากเลยครับ รบกวนขอเบอร์ติดต่อด้วยนะครับ หรือมีรายละเอียดอะไรจะแนะนำเชิญได้ครับ
ลอง PM ไปขอเบอร์ที่ท่าน MorMor ดิท่านแล้วนัดส่งมอบของ

mormor1973

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2008, 17:26:02 »

ตอนนี้ เหลืออยู่สองแผงคาดว่าจะหมดวันนี้แน่นอนแล้วคราบบบบ แค่ส่วนทดลอง มีการตอบรับดังนี้

ส่วนคนที่ไม่ได้ส่งก็ตามที่แช่งไว้เนาะ? ล้อเล่น ??? ??? kjhg ??? ???

ท่านลูกค้าจะว่าไรมั้ยอ่ะ ถ้าจะเอา PM มาสรุป
ขอบคุณมากครับ ได้รับของแล้วครับ พึ่งลองใช้ยาไป รู้สึกว่าผมจะมีผลข้างเคียงบ้างเล็กน้อย จะรู้สึกปวดหัวเล็กน้อยหลังจากกินยาไปแล้ว ซัก 6 ช.ม. แต่ยาได้ผลดีครับ ทำการบ้านกับแฟนได้ 3 รอบในวันเดียว

กินครึ่งเม็ด .....

เหมือนไม่ได้กินท่าน 5555

จะ ทำงานคืนนี้ก็ กลัวเหนื่อยไปนะเนี่ย
:( ใช้ได้ครับ สนุกมาก ต้องขอบคุณมากครับ แต่ว่าน้องเค้าอายุมากไปหน่อย
สงสัยต้องลองเด็กกว่านี้ มีเด็ดๆ แนะนำผมด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากครับ
ผมกินยาไป 1 เม็ด น้องเค้าบ่นเลย? :-X
ค่าเสียหาย 1,500 ติ๊บน้องไป 1,000 ค่าห้อง 280
(เค้าห้ามส่งการบ้าน เลยไม่ได้ส่ง)

ไม่ทราบ ยาเป็นไงมั่งครับ มีผลบ้างไหม
ถ้าใช้ดีก็ดีใจด้วยนะครับ? :(
เพิ่งใช้ไปหนเดียวครับ?  ได้ลองกับเด็กที่เพิ่งเปิดมาใหม่? บังเอิญว่า ช่วงนั้นผมป่วยเป็นหวัดเล็กน้อย
เลยไม่มั่นใจว่าได้ใช้ยาเต็มประสิทธิภาพหรือยังน่ะครับ? เลยยังไม่ได้ส่งการบ้าน?  ตอนนั้นความแข็งก็ระดับนึงยังไม่ถึงกับแข็งโป๊ก? แต่ว่าทำเพลินไปได้เรื่อย ๆ? พอเหนื่อยพัก ถอดออกเหมือนมีน้ำออกแล้ว (ไม่แน่ใจ)? แล้วก็หลังจากนั้นก็พอมีอาการคึกอยู่นะ?  ยังไงก็จะใช้อยู่ต่อครับไว้ให้ได้รายจ๋ง ๆ ก่อนและก็จะส่งการบ้านครับ? ? ? อ็อ แล้วถ้ามีอะไรใหม่ ๆ ดี ๆอีกก็ส่งข่าว+แบ่งปันกันอีกนะครับ? ผมชอบเซ็กส์ครับและรู้ว่าสมรรถภาพของตัวเองต้องการตัวช่วย?  ขอบคุณมาก ๆ ครับ

ของที่ท่านได้จัดส่งมาให้ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ  ขอบคุณมาก  แต่ยังไม่ได้ทดลองใช้เลย  จึงอยากรบกวนพี่อีกนิดหนึ่งนะครับคือ  ช่วยบอกวิธีการใช้หน่อยนะครับว่าเราควรกินตอนไหน  กินก่อนทำศึกกี่นาที  กี่ชั่วโมงดี  ยาถึงจะได้ออกฤทธิ์ได้เต็มที่เต็มประสิทธิภาพนะครับ  รอคำตอบอยู่นะครับ  หวังว่าพี่คงจะตอบให้  ขอบคุณล่วงหน้านะครับ  สัน...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 สิงหาคม 2008, 17:39:59 โดย mormor1973 »

mormor1973

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2008, 17:30:56 »

ส่วนตัวจริงๆ ผมคิดว่า ใช้ยาแล้วเต็มที่ดีครับ มีฟามสุข แต่ก็แค่อยากลองให้รู้ว่าเป็นไง
เพราะเอาจริงๆ น้องเกิดชอบขึ้นมาเพราะน้องก็มีฟามสุข แต่เราใช้ยา ชีวิตก็ไม่เป็นธรรมชาติ
จะต้องใช้ยากับคนรักไปตลอดมันจะดีหรอครับ

แต่ถ้ามีของมาอีกผมจาตั้งกาทู้แบ่งให้ใช้ใหม่นะคราบบบ
แบ่งให้ใช้ทางไปรษณีย์อย่างเดียวเลยดีกว่าแฮะ หุหุหุ ???

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 สิงหาคม 2008, 17:37:05 โดย mormor1973 »

GOWA

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008, 14:08:10 »

คือผมอยากรู้แค่ระยะเวลาการออกฤทธ์และระยะเวลาการฟมดฤทธ์เท่านั้นแหละ
เพราะว่าเวลาที่ผมไปหร๋อยสาวในผับไม่มีอะไรเป็นหลักประกันว่าคืนนั้นจะได้หร๋อย
ถ้ากินไปก่อนแล้วไม่ได้ก็น่าเสียดาย
แต่ถ้าได้แล้วค่อยกินมันจะออกฤทธ์ทันรึเปล่า
อะไรประมาณเนี้ย

LeeJK

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2008, 02:18:28 »

คือผมอยากรู้แค่ระยะเวลาการออกฤทธ์และระยะเวลาการฟมดฤทธ์เท่านั้นแหละ
เพราะว่าเวลาที่ผมไปหร๋อยสาวในผับไม่มีอะไรเป็นหลักประกันว่าคืนนั้นจะได้หร๋อย
ถ้ากินไปก่อนแล้วไม่ได้ก็น่าเสียดาย
แต่ถ้าได้แล้วค่อยกินมันจะออกฤทธ์ทันรึเปล่า
อะไรประมาณเนี้ย
โหท่าน วันหลังชวนด้วยดิ อยากไป แต่ไม่มีเพื่อนไปง่ะ  ##

tien

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2008, 14:58:55 »

มาส่งการบ้านท่านอาจารย์ mormor 1973 ครับ
ใช้ไปแล้ว 3 ครั้ง 3 เม็ดครับ
ก็มีความสุขมากทั้ง 3 ครั้งครับ ทำให้เราแข็งได้นานพอที่จะทำให้ฝ่ายหญิงถึงได้ทุกครั้ง (ผมคนไม่อึด ต้องซอยแบบช้า ๆ เนิบ ๆ ค่อยเป็นค่อยไปครับ  ซอยเร็วแตกเร็วครับ)
ถ้าเที่ยวแบบต้นทุนสูงทุกครั้งผมจะทานทุกครั้งครับ
หึ หึ อย่าลืมนะท่าน mormor 1973 มีอะไรดี ๆ อีกก็แจ้งข่่าวด้วยนะครับ ไว้ยาเหลือ 2 เม็ดจะรบกวนโทรไปสอบถามนะครับ

Sylar

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2008, 23:34:26 »

ที่ป้าว้าวมีใช่ไม๊ ^^ fhgj เด๋วไปหา

mormor1973

ยาอึดทน น๊านนน นาน
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2008, 11:05:21 »

ใครสนใจ ผมส่งให้ทางไปรษณี่ย์
 ติดต่อ PM มาละกานคราบบบ kjhg

ช้าหมดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ตุลาคม 2009, 14:35:39 โดย mormor1973 »

mommamman

Re: ยาอึดทน น๊านนน นาน
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2008, 11:18:28 »

อันเก่ายังไม่ได้ลองเลยท่าน ไม่ใครให้ลองอ่ะ เซ็ง โว้ย   

kaitom

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2008, 11:25:22 »

มาใหม่อีกละคร๊าบบบบบบบบ pongz

ใครสนใจรีบติดต่อพี่เค้าหน่อยนะ   เด๋วจะไม่ทัน

ของเค้าดีจริง ๆ

pass07

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2008, 11:57:03 »

น่าสน ครัย  jljhl jljhl jljhl

mormor1973

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2008, 17:46:20 »

อันเก่ายังไม่ได้ลองเลยท่าน ไม่ใครให้ลองอ่ะ เซ็ง โว้ย   

เหอะๆ เอาไปลองน่ารักคลับดิท่าน คุคุคุ กิฟโวเชอร์ก็ไปใช้เลย
น้องชักไม่ออก น้องต้องโดน...... ลงโทษไงดีหว่า

lunaG

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2008, 18:03:39 »

เหอะๆ เอาไปลองน่ารักคลับดิท่าน คุคุคุ กิฟโวเชอร์ก็ไปใช้เลย
น้องชักไม่ออก น้องต้องโดน...... ลงโทษไงดีหว่า

เสียดายส่งแต่ทาง ปณ ขืนสั่งซื้อแม่บ้านเห็นคอขาด  poiu

Sylar

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2008, 23:37:35 »

เอาแบบทนสุดๆเลยมีมั้ยท่าน ช่วงนี้เล่นของแพง เอาให้คุ้ม

cmman573

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2008, 23:57:52 »

ขอของแพง มาแบ่งกันบ้างดิครับ ผมอยากลองหง่ะ

Sylar

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2008, 00:00:16 »

ขอของแพง มาแบ่งกันบ้างดิครับ ผมอยากลองหง่ะ
แบ่งกันจ่ายด้วยป่าว แบ่งกันจ่ายโอเคเลย เอิ้กๆ

cmman573

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2008, 00:07:19 »

หง่ะที่ไหนอ่ะ บอกกันก่อนจิ จาได้ลงทุนถูก

Sylar

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2008, 00:10:27 »

หง่ะที่ไหนอ่ะ บอกกันก่อนจิ จาได้ลงทุนถูก
เอาจิงป่าว  เอิ้กๆ สนใจแอดMSNมา อิอิ มีงาน

3p

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2008, 12:58:24 »

เหนื่อยเลย สงสัยต้องฟิตร่างกายซะหน่อย ไม่งั้นไม่ไหว  ouiy
ขอบคุณที่แบ่งปันครับท่าน mor ;khhg

mormor1973

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2008, 19:34:15 »

ยืนดีที่ท่านมีฟามสุขคราบบบบ

ผมได้ของ ยาดี มาจากอินเดีย เลยเอามาลองกะเพื่อนๆ เริ่มต้นก็ดื่มกะเพื่อนๆ ครับ
ร้านซุมเมรี ข้างวังกะทะ เมาได้ที่ ก็ชวนเพื่อนๆ ไปดูงาน 99 โอเกะ ก่อนไปก็ลองยาครับ
เพื่อนสองคนก็เอาไปคนละเม็ดครับ ไปถึง ก็หาดูสาวครับ เลือกได้แล้ว ออกมาทาง
ร้านบอกน้องๆ ไปรอที่เดิมแล้ว  ก็ขับรถไปกัน แยกย้ายเข้าห้องใครห้องมัน
ห้องผมก็เลือกน้องมาคนนึงนมไม่ค่อยสวย หุ่นยาวๆ หน้าตาพอใช้ เก็บตังก่อน
ให้ไปพันนึงเลย ของผมแข็งมากเลย สอดใส่ได้นาน เอามันมากๆ
นานคราบ น้องเสร็จไปสามรอบได้ ผมยังไม่เสร็จเลย แต่ดูเค้าก็มีฟามสุขดี
น้องถามว่าเอาประตูหลังไหม เหอะ ถามมาได้ ผมก็ว่าจะดีเหรอ น้องบอกก็อยากให้พี่เสร็จอ่ะ
เลยเอาซะเลย มันมากๆ นาน เมื่อย ไม่เสร็จครับ เปลี่ยนกลับมาประตูหน้าอีก เสียวมัน
นานจริงๆ น้องให้ความร่วมมือดีมากครับ   แต่ว่าไม่เสร็จ แล้วเวลาก็ล่วงเลย
จนมีเสียงเตือน เป็นครั้งแรกที่มีเสียงเตือน แต่ผมไม่เสร็จ ก็เลยยอมไปล้างตัว
ออกมาเพื่อนรออยู่ในรถแล้วชวนเพื่อน ไปฟ้ารุ่ง เหอะๆ เค้าปิดแล้ว
เลยแยกย้ายบ้านใครบ้านมัน

คะแนนรวม 7.5
สินสอด+ทิป 
600+400

หลับตื่นมา 9 โมง ไปประชุมทำธุระ  อยู่ไม่สุขเลยคราบ น้องชายมันแข็ง
สิบเอ็ดโมงวนไปบ้านกัณหา มีขาวๆ อยู่สองคน สั่งเบียร์มา ซักแปป ก็เลือกน้อง
เข้าห้อง น้องสวยดี น้องอาบน้ำเราแข็งรออยู่เลย ห้องแอร์แต่มันไม่เย็นเลย
น้องออกมาเราอาบน้ำ น้องนมสวย หุ่นดี เริ่มกิจกามเอามัน ทำนานอีกแว้วว
ยังไม่เสร็จ เสียงน้องรู้เลยว่าไม่เฟค สุดๆไปเลย เอานานเป็นชั่วโมงเลย
เอารุนแรงเสียวววว จริงๆๆ เปลียนไปหลายท่าเลย  เปลี่ยนถุงไปรอบนึง
น้องก็คงสุขอ่ะครับ แต่เหงื่อท่วมตัวกันเลย ห้องแอร์ไม่ค่อยจะดี  ครับ
เสร็จแล้วคราบบ  เหอะๆ น้องถามครับมีแฟนยัง จะเหลือเล้อ ถามเองตอบเองซะงั้น
แล้วก็มาทำกระหนุงกระหนิงนะ แหมจะปิ่นโตเราซะแล้วววว

คะแนนรวม 8
สินสอด+ห้องแอร์+เบียร์+ทิป
รวมหมดอ่ะ 1000

ยังครับยังไม่หมด ออกไปหาข้าวกิน มันยังมีแรงแข็งได้อีก เลยไปช้างคลาน
เข้าไปนวดแผนโบราณ ไม่ได้สนใจเบอร์จัดมานวดๆ เป็นใช้ได้ น้องนวดไป
นวดไป น้องชายเราไม่พอใจชี้หน้าด่าหมอนวด หุหุหุ หมอนวดถามมีอารมณ์เหรอ
เออดิ ไม่งั้นมันจะชี้หน้าเธอเหรอ ทำไปทำมาไม่ได้นวดแล้ว ล้วงกันไปล้วงกันมา
นัวเนีย นัวเนีย ก็สนุกไปอีกแบบนึงคราบนวดไม่ทันครบครอสเลย ก็ดีครับ
นมแข็งดี เป็นสาวดอยไม่ค่อยสวย หมดเวลาก่อน

คะแนนรวม 6.5
ค่านวด+ทิป
200+200

กลับบ้านนอนยาวเลยทีนี้ตื่นมาอีกที ลองสืบข่าวทางเพื่อนผู้ลองยาท่านอื่นดู
เค้าตอบว่าไปเที่ยวสองสามที่ ยังเหลือเผื่อแผ่ที่บ้านอีก สรุปเมียไม่ว่าเพราะ
กลับไปยังทำการบ้านได้อีก เก่งจริงๆ พ่อคุณ เหอะๆๆ

ใครสนจัย PM มาผมว่าจะนำเข้ามาจากอินเดีย
ตอนนี้ก็พอมีแบ่งให้ทดลองใช้กันนะ

ตอนนี้ มีของตลอดครับ
สมาชิก CMXseed

20  mg
1 เม็ด ราคา 300 บาท------------ รวมค่าส่ง

พิเศษ
2  เม็ด ราคา 500 บาท------------ รวมค่าส่ง
4  เม็ด ราคา 800 บาท------------ รวมค่าส่ง
8  เม็ด ราคา 1500 บาท----------- รวมค่าส่ง
12เม็ด ราคา 2000 บาท----------- รวมค่าส่ง   

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กรกฎาคม 2014, 13:09:57 โดย มอมอ๑๙๗๓ »