ผู้เขียน หัวข้อ: ช้างเผือก  (อ่าน 741 ครั้ง)

retro888

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ช้างเผือก
« เมื่อ: 27 ธันวาคม 2018, 02:11:24 »

อยากจะแชร์เรื่องราวฟินนนๆๆ โดนปะทะทีไรต้องซี๊ดดดดอ๊าาาา~~~~
พอนึกกก็เสียววหัวนมว๊าบบๆๆๆขึ้นมาทันที ฟินนทุกที่ทุกเวลา เป็นเรื่องที่ฟินสมองงผมและหัวใจวายได้ไปพร้อมๆกันคับ
ตัวผมขาผมอ่อนนละลายทุกครั้งที่เจอ   ไม่รู้จะอธิบายยังไงรู้แค่ว่าทำให้ผมยิ้มไม่หุบและคิดถึงมากๆคับพูดแร้วอยากจะไปทุกวัน
แต่สตางงไม่ค่อยเปนใจ
 บรรยายด้วยภาพนะคับ เล่ารายละเอียดผมไม่ถนัดคับเขียนเปนครั้งแรก
ขอบอกเปนความรู้สึกแทนแร้วกันคับ5555 
ใครสนใจอยากไปฟินเหมือนกัน พิกัด A9spa เชียงใหม่คับ

ได้ขอน้องถ่ายรูปมาเกบไว้เวลาคิดถึงง

neung_celeb

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ช้างเผือก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 มกราคม 2019, 12:49:27 »

จะตามไปลอกการบ้านหน่อยคับท่าน น้องเค้าชื่อไรคับ สวยจิงๆ มิน่าท่านถึงกับเพ้อ