ผู้เขียน หัวข้อ: การจุติของนมเทพ..ขวัญข้าว@ ploy spa  (อ่าน 964 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
การจุติของนมเทพ..ขวัญข้าว@ ploy spa
« เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2018, 14:48:00 »

สวัสดีชาว Cmxseed ทุกท่าน  ;khhg ;khhg  กลับมาพบกับผมแบบเฉพาะกิจกันอีกครั้ง ยังไม่ไปไหน  ถอดใจฝากไว้กะน้องคนเดิม คามิโอชิคนเดียวไม่เปลียนแปปลง5555   เขินนนนนน เขินนนนนน  สอดส่องหาน้องๆ นางฟ้ามาปลดปล่อย ก้อยังไม่เจอสักที   eta30 eta30 นานแล้วสินะครับ ที่วงการ นกป ขาด น้องใหม่สายใส  สดซิง ไร้เดียงสา ในวงการ ไม่เคยผ่านงานสีเทา  ไม่รับคอร์สระดับสูง ที่ไม่เคยทำที่ไหนมาก่อน   จนกระทั้ง...น้อง คนนี้ปรากฎกายครับบ.... eta20 eta20 .เห้นรูปโปรโมทน้องแล้ว   ทำเอาผมร้อง งุ้ยยยยยยยย...เหมือนถูกปลดปล่อยจากเวทย์มนต์แห่งเงามายา  กลับมาเป็น Drjj คนเดิมอีกครั้ง ...รูปน้องมีอิมแพ็คถึงขนาดผมถึงกะออกไปดูตัวจิงนะตอนนั้นเลย เอาจิงๆไม่กล้าเสี่ยงจอง เพราะสมัยนี้แอปมันหน้ากลัว โดนมาเยอะ เจ็บมาแยะ  5555..  fdgdfdf fdgdfdf  เจอตัวจิงน้องขวัญข้าวแล้ว. สายเหนือแต้ๆ วัยทีน..ผิดจากที่คิดเอาไว้เยอะ เข้าใจว่าน้องจะตัวเล็ก สายบางกรอบ ที่ไหนได้  ขาว มีน้ำมีนวล หุ่นดี พิมพ์นิยม หน้าตาน้องไม่ถึงระดับสวยนะ  ออกแนวน่ารัก  แต่สัมผัสได้ถึงพลังงานลึกลับบางอย่าง .. และแล้วก้อไม่ผิดหวังครับ ดูภายนอกเหมือนไม่มีอะไร แต่ปอกเปลือกออก เลือกกำเดาแทบพุ่ง  eta04 eta04 หน้าอกน้องสวยมาก เนื้อตัวขาวเนียนกริ้บ  ชมพูแท้ทั้งตัว   ไม่พูดมากเจ็บคอดูรูปกันเอาเองครับ   น้องยังมาใหม่ ดูเขินๆอายๆ  เงียบๆ ต้องชวนน้องคุย หลอกล่อให้น้องหัวเราะ ครับ เวลาน้องหัวเราะล่ะ น่ารักครับ พอคุ้นเคยแล้วน้องก้อเริ่มคุยมากขื้น เส้นตื้น  อาๆ งานนวดอย่าไปคาดหวังครับ น้องใหม่ยังนวดไม่ค่อยเป้น แต่ก้อมีความตั้งใจ สอนให้ทำไรทำหมด ผมสอนน้องบีทูบีแล้ว ลองบิ้วน้องดูมั้งได้ฟิวส์รังแกเด็ก ครับ  น้องไม่รับคอร์สสุงเน้อ เด็กใหม่จิงๆ บอกกันไว้ก่อน อย่าเพิ่งพลีพลามเดียวน้องตื่นนะครับ   ไม่สปอร์ยเยอะ   สายลุ้น  สายไหล  สายรังแกเด็ก ใครสนใจสายนี้ก้อไปลุ้นกันเอาเอง ทรงนี้บอกเลยอาจอยู่ไม่นาน พร้อมหายได้ทุกเมื่อ แต่ถ้าน้องไม่หายก่อน รอเวลาสักพัก ถ้าน้องได้ อีโวเมื่อไร  จากเด็กอันเดอร์ ในวงการ จะกลายเป้นดาวในวงการได้ไม่ยาก รีบไปซ้อนเก็บตอนนี้คุ้มสุดด  โหรทำนายไว้ว่า  ฤกษ์ผานาทีเวลาเข้าตีที่เหมาะสม คือวันเสาร์ที่จะถึงนี้ครับนี้ โปรดฟังอีกครั้ง  วันเสาร์ครับวันเสาร์...อิอิ.    ฉบับนี้ลากันไปดื้อๆแบบนี้แหละครับ โชคดีมีทอนทุกท่านครับ jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ธันวาคม 2018, 13:05:00 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
Re: การจุติของนมเทพ..ขวัญข้าว@ ploy spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2018, 10:48:17 »

มาต่อให้จบแล้วนะครับ   ให้ภาพมันเล่าเรื่องครับ  ฝากพี่ๆ ถนอมน้อง กันหน่อยนะครับ    jljhl jljhl

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-2
Re: การจุติของนมเทพ..ขวัญข้าว@ ploy spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2018, 13:37:21 »

อิจฉาๆ ได้กินนมเทพ ฟิลรังแกเด็ก หรือโดนเด็กรังแก jljhl

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ธันวาคม 2018, 12:56:06 โดย drjj »

พลอย

• รอง Global Moderator
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2018, 15:32:30 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะคะ
สุดยอดจริงๆคะพี่ พลอยขออนุญาติปักมุดนะคะ mbvc mbvc

พลอย

• รอง Global Moderator
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2018, 17:40:31 »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2018, 08:33:01 »

ท่านdrjjช้อนซื้อแบบนี้กำไรเห็นๆ jljhl

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2018, 12:56:21 »

อิจฉาๆ ได้กินนมเทพ ฟิลรังแกเด็ก หรือโดนเด็กรังแก jljhl

นั่นสิครับ   งานนี้โดนเด็กรังแก.....55555 jljhl jljhl jljhl

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2018, 13:00:31 »

ท่านdrjjช้อนซื้อแบบนี้กำไรเห็นๆ jljhl
นม เน้นๆ แบบนี้ พี่ กอไก่. สนใจมาลงพอร์ตด้วยกันมั้ยคร้าบ...... jljhl jljhl
น้องกลับละนะครับบบ...ใครยังสนใจก้อมารอลุ้นกันอีกสองอาทิตย์ข้างหน้าคร้าบ ว่าน้องจะกลับมาหรือ หายยาว... ให้คุกกี้ทำนายกัน  .ดูนมเทพกันไปพลางๆก่อนคร้าบ... jljhl jljhl