ผู้เขียน หัวข้อ: แพรว สวยใส หน้ามัธยม นมมหาลัย  (อ่าน 1172 ครั้ง)

City Hunter

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
แพรว สวยใส หน้ามัธยม นมมหาลัย
« เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2017, 13:00:22 »

แพรว สวยใส หน้ามัธยม นมมหาลัย

รีวิวฉบับนี้ ความจริงแล้วไม่ได้ตั้งใจจะรีวิวแต่อย่างใด แค่รู้สึกอยากผ่อนคลายไปหาน้องๆคุยเล่นอาบน้ำกันตามประสาคนเที่ยว ได้ข่าวมาว่ามีน้องใหม่มาที่ร้านคลื่นแสงออโรร่า เลยต้องขอไปยลโฉมน้องสะหน่อย เมื่อไปในร้านก็พบเจอ pr ที่แสนจะคุ้นเคย นั่งคุยเล่นกันสักพัก น้องๆสายเลือดใหม่ออกมากันหลายคนเลยทีเดียว แต่มีน้องอยู่หนึ่งคน แตะตาเข้าอย่างจัง จัดการจ่ายค่าธรรมเนียม รอน้องมารับขึ้นไปที่เรือนหอ น้องเดินมารับ พร้อมส่งสายตาอันเย็นชา คิดในใจเลือกผิดเปล่าว้าตู ระหว่างทางก็ชวนน้องๆคุยไปเรื่อยๆจึงได้รู้ว่าจริงๆแล้วน้อง เป็นคนสวยหน้าดุ แต่เวลายิ้มจะน่ารักไปอีกแบบนึง น้องออกจะห้าวๆด้วยซ้ำไป 555 ผิดกับรูปร่างหน้าตาแบบสุดๆ

เมื่อเราสองอยู่กันตามลำพังในห้องแล้ว เกมส์สวาทก็ได้เริ่มขึ้นอย่างช้าๆ กอดกันแล้วค่อยๆถอดเสื้อผ้า ทีละชิ้นๆจนเหลือแต่ร่างกาย อันเปลือยเปล่า ผมจ้องมองไปที่รูปร่างอันสวยงาม ของน้องแพรว ทุกอย่างดูดีสมส่วนมากแต่ นมนี้เด่นชัด ดึงดูดสายตาเป็นที่สุด ช่างใหญ่และนุ่มนิ่ม เต็มไม้เต็มมือดีเหลือเกิน ขนาดรอบอกน้อง 32d เหมือนจะเล็กนะครับ แต่ของจริงใหญ่มาก อยากให้ไปลองเห็นกับตา ส่วนเอวก็ กะลังสวยขนาด 25 สะโพก 35 ก้นเด้งๆตีเบาๆเพลินๆครับ
มาที่งานอาบน้ำ น้องอาบตามมารตราฐาน นกป ทั่วไปครับ แต่เป็นงานสไตล์ กรุงเทพ ก็ต้องค่อยๆปรับและเรียนรู้กันไป มาที่งานบนเตียง วันนี้รู้สึกเหมื่อยๆเลยให้น้องนวดหลัง น้องก็พอนวดพอได้นะเพลินๆดี คุยกันเพลินๆ หันไปเจอนมใหญ่ๆล่อหน้าล่อตามากเลยอดใจไหวบอกน้องไม่ต้องนวดแล้ว ลุยกันเลย น้องจับผมนอนหงายแล้วค่อยๆ ใช้ลิ้นไต่ๆไปทั่ว มือก็ค่อยๆลูปไปที่พวงไข่ ค่อยๆกระตุ้น จนน้องชายแข็งได้ที่ เทคนิคการใช้มือกระตุ้นของน้องนี้ดีมากครับ เลือดลมสูบฉีดเร็วมาก รูดน้องชายช้าๆเบาๆได้ฟิลที่เสียวมาก เลยต้องขอเอาคืนบ้าง จับน้องนอนลงไล่ลิ้นไปตามร่างกายน้องแพรว เนื้อตัวน้องช่างนุ่มนิ่ม วัยแรกสาวนี้ช่างหอมยิ่งนัก จับทาสีทั้งนอนหงายนอนคว่ำ โอ้ยเพลินลิ้น รสชาติหวานละมุน เมื่ออารมณ์มาถึงขีดสุด จัดท่าจำลอง เริ่มอย่างช้าๆเรื่อยๆ สีหน้าน้องเริ่มมีอาการณ์เสียอย่างเห็นได้ชัด แล้วค่อยๆเร่งจังหวะเร็วขึ้นๆ ความเสียวค่อยๆทะลุเพด้าน สีหน้าน้องsexy มากๆ นมคู่หน้าโยกย้ายสั่นไว้ไปตามแรงกระแทก จะสุดท้ายน้ำในเขื่อนก็แตก ราดเต็มสนามหญ้าไปเต็มๆ ฟินมากๆครับ ก่อนจะพากันไปอาบน้ำแต่งตัว แล้วหอมแก้มกันก่อนลาจาก
สรุปแล้วท่านใดชอบ แนวหน้าสวยดุ นมโต เนื้อตัวดีๆแนะนำให้จัดเลยครับ แค่นมก็กินขาดละครับบอกได้เลย *นมทำมานะครับแต่นิ่มมากๆ*

pongz pongz pongz pongz pongz

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พฤษภาคม 2017, 10:55:34 โดย City Hunter »

Tigercry

• ว๊องแมน
  • *
Re: แพรว สวยใส หน้ามัธยม นมมหาลัย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2017, 13:38:15 »

ขนาดเฮียไม่ตั้งใจยังจัดเต็มขนาดนี้อ่านแล้วน้องฟินตามเบย

Aurora

• รอง Global Moderator
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: แพรว สวยใส หน้ามัธยม นมมหาลัย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2017, 14:20:19 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ขอบคุณการบ้านเสียวๆจากพี่ City Hunter ด้วยนะค่ะ

ใครยังไม่จัดต้องห้ามพลาดแล้วค่ะ

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

drjj

• V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2017, 13:06:14 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆครับ  ;khhg ;khhg  ติงนิดเดียวครับ เห็นนมน้องแพรวคงไม่ใช่ระดับมหาลัยละครับ  นี่มันระดับ ปริญญาเอกไปแล้ว... jljhl jljhl

City Hunter

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2017, 17:13:05 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆครับ  ;khhg ;khhg  ติงนิดเดียวครับ เห็นนมน้องแพรวคงไม่ใช่ระดับมหาลัยละครับ  นี่มันระดับ ปริญญาเอกไปแล้ว... jljhl jljhl

555 เดี๋ยวเค้าจะว่าผมเขียนเกินจริง ใส่นมมหาลัยก็พอละครับท่าน drjj  ttu แต่มันก็ใหญ่กว่าระดับ มหาลัยจริงๆละครับ  jljhl ขอบคุณมากครับที่เข้ามาเยี่ยมชม