ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเป็นพระเอกหนังญี่ปุ่น AV เปิดซิงน้องวีว่า เด็กใหม่ร้านOcean Club คร๊าบบบบ  (อ่าน 1297 ครั้ง)

MAD JACK

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ช่วงนี้ของใหม่มาให้ลองตลอด  ล่าสุดทางPR.แป้งโทรแจ้งไปให้มาลองทีเด็ด
การันตีความเสียวอีกแล้วววว hgjhg hgjhg
จัดน้องวีว่ามาให้  mbvc ก่อนเริ่มงานก็มีคุยเล่นกันตามประสาออกฟีลชิลๆครับ ไม่เร่งไม่รีบ ไปคุยเพลินๆ คุยสนุกครับ คุยหยอกประสาฟิลแฟนครับ  แบบแฟนจริงๆ น้องขี้เล่นใช้ได้ครับ  คุยสนุกดี

ตัดกลับไปจากที่คุยเสร็จทีนี้ละครับ ก็เริ่มอาบน้ำ . . .อาบน้ำให้แบบยังไงดี . . .  คือตั้งแต่ขึ้นงานมาไม่เคยเจอใครอาบให้แบบนี้เลยครับล้างกันถึงลูกถึงคน ล้วงโน้นจับนั้นปั่นนี้ จนอารมณ์เริ่มมา 555

ตัดกลับมาอีกทีที่เตียง น้องเริ่มเล้าโลมผม จนเครื่องร้อนฉ่า ปากเธอก็ดูดปากผม มือก็สาวแหนมเขื่องผม รูดไปรูดมาจนสู้มือเต็มกำ จนกระทั่งเธอเลื่อนตัวลงไปจู่โจมช่วงล่างของผมอย่างเผ็ดมันส์ คือทำได้แบบสุดยอดมากครับ  eta04 eta04

เธอจับคลึง ลากขึ้น อย่างเมามัน มือก็ขยี้ไข่น้อยๆของผมอย่างสนุกมือ ทีนี้ละครับผมไม่รู้จะอธิบายยังไงคือถ้าใครเคยนวดกระปู๋อะ ได้ฟิลนั้นเลยครับ คือแค่ขึ้นเตียงก็เกือบแพ้แล้ว55555 ต้องคอยเบรกน้อง กลัวโรคนกกระจอกไม่ทันกินน้ำถามหา

hgjhg hgjhg คือบิ้วเก่งมากครับ ตั้งแต่ใช้บริการพึ่งเจอคนนี้แหละ บริการขั้นเทพมาก แถมผมโดนแกล้ง ทั้งนัว กอดรัด ฟัดแน่น เกือบแตกหลายรอบ 5555555  เสียวแบบต้องร้องขอชีวิต !!! อันนี้ไม่ได้เวอร์ความรู้สึกส่วนตัวผม 5555 จากนั้นก็ทีเด็ดมาอีก คือผมอธิบายไม่ถูก จับส่วนในของร่างกายผมก็มีเสียวตลอด ใช้มือ ใช้ลิ้นขั้นเทพเท่าที่ผมเคยเจอ จนผมยอมจำนน!!  eta04 eta04 ยังนวดต่อให้ผมมีอารมณ์ได้อีกนะ 5555 ฝีมือสุดๆ

เรื่องงาน น้องงานดีจัดเต็มมาก น้องเป็นคนใจใหญ่ด้วยครับ อิอิ ท่าไหนไม่เกี่ยง รุกรับสุดยอด เสียงครางสยิวเลยครับ อารมณ์ร่วมมาเต็ม ฟิลแฟนของแท้ สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น สิบตาเห็นไม่เท่ามือคลำ สิบมือคลำขยำนมน้องไม่มิดครับ หุหุ
;khhg ;khhg ใครอยากรู้ว่าจริงไหม ต้องพิสูจน์ครับ ของดีๆแบบนี้ นานๆเจอทีครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พฤษภาคม 2017, 16:35:39 โดย pr.valentine »

Coco_Seed

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00

dgd งานดีน่าติดตามครับ

Baziiboo

• เด็กทะลึ่ง

scary scary scary
เจอแบบนี้จึ้นเลย

pr.valentine