ผู้เขียน หัวข้อ: L y d i a ม้าลายตัวนี้ ทั้งขาว ทั้งหมวย ทั้งสด ทั้งใส ซี้ดอูยยยส์  (อ่าน 1712 ครั้ง)

ชบา

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-0

เดี๋ยวนี้สปาถึงใจทุกที่ครับ ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้ หลับตาเลือกก็ได้จิ้มแบบสบายๆแต่ถ้าจะให้โดนและได้น้องที่ถูกใจเราต้องไปดูด้วยตาตัวเองจะชัวร์ที่สุดครับ ชบาเห็นรูปน้องลิเดียครั้งแรกทางไลน์ที่ร้านส่งให้แล้วอยู่เฉยไม่ได้มันเตะตาจริงๆครับเลยต้องรีบไปดูตัวจริงเห็นตัวจริงตัวเป็นๆของน้องลิเดียตอนเข้าร้านวันแรกโดนจริงๆครับ วันต่อมาอดไม่ได้ต้องขอจองคิวขึ้นงานกับน้องลิเดียครับ แว่บแรกที่ได้เจอได้พูดจากับน้องพบว่าลิเดียน่ารักระดับ rare item น่ารักแบบนี้ชบาคิดว่าอยู่ไม่นานครับเดี๋ยวก็มีเสี่ยอุ้มหาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มกราคม 2017, 19:27:05 โดย Aurora »

ชบา

• V.I.P.
  • *

นางฟ้า คำนี้ในสมองชบาคิดถึงผู้หญิงที่สวยมากๆที่พวกเราไฝ่ฝันถึง
คุณหนู คำนี้ชบาจินตนาการถึงสาวสูงศักดิ์ที่มีความน่ารักน่าทะนุถนอมที่เราไม่อาจเอื้อมถึงได้ง่ายๆ
ดาวคณะ ในวงการนี้มันมีจริงๆสักกี่คน
ชบาอยากจะบอกว่าพวกเราหาคุณสมบัตินี้ได้ครบหมดทั้งสามประการในตัวน้อง

ลิ เ ดี ย @ A u r o r a  S p a ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ธันวาคม 2016, 20:47:32 โดย ชบา »

ชบา

• V.I.P.
  • *

น้องลิเดียขี้อายนะครับแต่เห็นอายๆแบบนี้ อารมณ์ร่วมสุดยอดครับ ที่ชบาชอบเป็นพิเศษคือแตะเป็นแฉะแถมงานดีระดับสิบแปดกระโหลก น้องบอกชบาก่อนบรรเลงเพลงรักว่าน้องเป็นสายตามใจไหลลื่น บิวท์ไม่เก่ง นวดพอได้ งานรุกน้องบอกว่าหนูไม่ถนัดค่ะพี่ชบา ถ้ารับน้องมีโหมจังหวะตอบรับให้สอดประสานกับจังหวะการเข้าตีเมือง น้องเป็นคู่รักที่ดีเยี่ยมครับ พอถึงจุดเสียวน้องเสียวไม่ใช่เล่นครับ นี่ชบาโม้ ชบาเชียร์น้องลิเดียอย่างออกหน้าออกตาถึงขนาดนี้เลยรึนี่ เพื่อนๆพี่ๆต้องไปพิสูจน์เองครับของบางอย่างที่ชบาได้กินในที่ลับมันอร่อยจนชบาติดใจครับ รายละเอียดไม่กล้าเอามาบอกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ธันวาคม 2016, 09:23:28 โดย ชบา »

Aurora

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

การบ้านจากพี่ชบาสุดหล่อ มาแล้วววว

รอเลยคร้าบบบบบ
   mbvc mbvc mbvc

ชบา

• V.I.P.
  • *

ชบาเปิดหน้าต่างมองออกไปเห็นดวงดาวพลันคิดวกไปเวียนมาชีวิตคนเราต้องมี balance ทั้งเรื่องการงาน การเรียน ครอบครัว ความรัก เพื่อน สุขภาพ เวลา และ การนันทนาการ นะครับ สำหรับชบาแล้วนันทนาการที่ดีที่สุดคือการได้มาปลดปล่อยกับสปาดีๆกับน้องที่รู้ใจเราว่าเรามาด้วยเหตุผลใดซึ่งน้องลิเดียทราบเรื่องนี้ดีเลยตอบสนองให้กับชบาได้อย่างดีเยี่ยมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ธันวาคม 2016, 21:54:29 โดย ชบา »

ชบา

• V.I.P.
  • *

มีสุภาษิตฝรั่งเกี่ยวกับการหาความสุขในชีวิตกล่าวไว้น่าฟังมากครับว่า
"Happiness is not something ready made. It comes from your own actions"
ชบาว่ามันจริงนะครับ ความสุขอยู่ใกล้แค่เอื้อมถ้ามาหาน้องลิเดียเพื่อ ออกแอคชั่นกันนะครับกลับบ้านแม้จะเหนื่อยบ้างเพราะได้ออกกำลังหัวใจเต้นแรงกับขาสั่นนิดๆเวลาลงบันไดร้านออโรร่าแต่ก็กลับบ้านด้วยหัวใจพองโตสบายเนื้อสบายตัวกันไปนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ธันวาคม 2016, 23:05:20 โดย ชบา »

ชบา

• V.I.P.
  • *

น้องลิเดียเข้ามานั่งข้างๆ ชบาให้น้องบิ้วท์ให้ก่อน เป็นสเต็ปเรียนรู้ของเนื้องานน้องบิ้วท์ได้ไม่เก่งมากนัก แต่ก็ได้อารมณ์ในความเป็นเด็กของเธอ น้องชายตัวดีตั้งชันชูคอ ชบาทนความอึดอัดไม่ได้ งานนี้ขอกินเองครับ แล้วชบาก็เริ่มรุกน้องโดยการระดมจูบทั่วหน้าอก ขณะเดียวกันก็เริ่มเอานิ้วสำรวจร่องน้ำมาเต็มครับ น้ำมาแสดงว่าอารมณ์ร่วมมาเต็ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ธันวาคม 2016, 16:40:53 โดย ชบา »

ชบา

• V.I.P.
  • *

ชบารู้ตัวดีว่าหิวกระหายน้ำมากขอลงลิ้นแวะไปชิมที่ปากถ้ำ สาหร่ายที่ปกคลุมชุ่มฉ่ำมีน้ำไหลมาให้ดื่มเต็มๆชบามีความสุขมาก เมื่อได้เห็นน้องลิเดีย ร้องคราง ร้องแบบนี้ ได้อารมณ์มากๆ ชบานัวเนียอยู่แถวนั้นนาน เบิร์นจนเธอ กระตุกเสร็จไปก่อน รู้สึกภูมิใจเล็กๆ เฮ้อ....ปิ๊เด็กสาวนี่มันอร่อยแบบนี้นี่เองครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ธันวาคม 2016, 09:24:35 โดย ชบา »

ชบา

• V.I.P.
  • *

หลังจากนั้นชบาคงไม่ต้องบรรยายอะไรอยู่แล้วน้องพร้อมน้องรู้งาน ชบาพร้อม ชบายอมรับเลยครับขนาดน้ำเดินแบบนี้ จิมิน้องลิเดียฟิตดีมั่กๆ ชบายอมรับ ชบาได้อารมณ์ และในที่สุดชบาก็รู้มันต้องแตกแน่ๆ เฮ้ออออ ชบาแอบเสร็จไปก่อนน้องลิเดียนิดเดียว แหมก็ไม่ไหวจริงๆครับ หน้าตา เนื้อตัว อารมณ์ร่วม ของดี ของพรีเมี่ยมแบบนี้ กระตุ้นความหื่นของชบาจนทนไม่ไหวครับ ปอลิง...ฝากรูปสุดท้ายไว้ให้เพื่อนๆได้ชมครับ

Aurora

• *

อารมณ์ร่วมแบบคู่รัก ต้องเธอคนนี้ค่ะ  hgjhg
งานดีที่ว่า จะเด็ดเท่าสาวลิเดียหรอค่ะ
มาลองสิค่ะ งานแซ่บระดับพริกสิบล้านเม็ดยังไม่พอค่ะ
  eta04

drjj

• V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

อิจฉาพี่ชบา  เจอน้องลิเดีย..เลยได้เลียอ่ะ ...ดิ... jljhl jljhl

ชบา

• V.I.P.
  • *

อิจฉาพี่ชบา  เจอน้องลิเดีย..เลยได้เลียอ่ะ ...ดิ... jljhl jljhl
คริคริ...น้องๆร้านนี้รอพี่drjjอยู่นะคร้าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ธันวาคม 2016, 13:14:06 โดย ชบา »

blu

• เด็กทะลึ่ง

เยี่ยมเลยครับ

Aurora

• *

กระแสตอบรับดีเหลือเกิน น้องพอมีเวลาร้านเลยรีบดึงตัวมาทันที

มาวันแรกก็ขึ้นงานรัวๆ อะไรจะร้อนแรงขนาดนี้ !!!!!

Completed Completed Completed

Kevin

• ว๊องแมน
  • *

สวยครับสวย pongz

norpod

• เด็กทะลึ่ง

สวยมากครับ